Jamus a taswira 10

68

A ranar 24 ga wata ne ake gudanar da zaben Jamus, kuma nan ba da jimawa ba za mu samu damar yin magana dalla-dalla game da su. Ba a yanke komai ba kuma a cikin 'yan kwanakin nan an sami wasu ƙananan canje-canje masu ban sha'awa a cikin zaɓen.

Amma, a yanzu, don jin daɗin sha'awarmu, bari mu ɗan ƙara sanin ƙasar da bambance-bambancen cikinta ta hanyar wannan ƙaramin taswirori.

 

Karni na 20 shine karni na yunkurin fadada Jamus, wanda daga baya aka yanke shi tare da rarraba biyu, har zuwa haɗuwa a ƙarshen karni. Me ya rage na duka?

 

Taswirar hanya ta Turai. Jamus ta yi fice, amma a cikin Jamus ba komai ba ne.

 

Yayin da muke gabatowa, yamma da gabas sun bambanta sosai.

 

Bambance-bambance ba na addini ba ne kawai (a nan ƙungiyar Katolika na yawan jama'a)

 

Amma sama da duk tattalin arziki (a nan, kuɗin shiga kowane mutum bisa ga Jihohi).

 

Talauci ya ta'allaka ne a gabas.

 

...da kuma matasa a yamma.

 

Matsakaicin shekarun gine-gine kuma ya bambanta sosai a bangarorin biyu na tsohuwar iyakar.

 

Kuma hatta yunkurin maraba da 'yan gudun hijira bai daidaita ba.

 

Kuma komai yana tasiri matakin gamsuwar jama'a. Watakila hakan ya bayyana bambancin kuri'un wasu yankuna da wasu. Waɗannan bambance-bambancen za su zama batun shigarwa na gaba.

 

 

Ra'ayin ku

Akwai wasu al'ada yin sharhi Idan ba a sadu da su ba, za su kai ga fitar da su nan take da dindindin daga gidan yanar gizon.

EM ba ta da alhakin ra'ayoyin masu amfani da ita.

Kuna so ku tallafa mana? Zama Majiɓinci kuma sami keɓantaccen dama ga bangarorin.

Labarai
Sanarwa na
68 comments
sabon
tsofaffin Yawancin Kashe
Bayanin Cikin Lissafi
Duba duk maganganu

Tsarin VIP na wata-wataKarin bayani
m amfani: Cikakken damar shiga: samfoti na bangarorin sa'o'i kafin buɗawar su, kwamitin don general: (Rushe kujeru da kuri'u ta larduna da jam'iyyu, taswirar jam'iyyar da ta yi nasara da larduna), electPanel mai cin gashin kansa keɓancewar kowane mako biyu, keɓancewar sashe don Ma'ajiya a Dandalin da electPanel na musamman VIP keɓance kowane wata.
€ 3,5 kowace wata
Tsarin VIP na Kwata-kwataKarin bayani
m amfani: Cikakken damar shiga: samfoti na bangarorin sa'o'i kafin buɗawar su, kwamitin don general: (Rushe kujeru da kuri'u ta larduna da jam'iyyu, taswirar jam'iyyar da ta yi nasara da larduna), electPanel mai cin gashin kansa keɓancewar kowane mako biyu, keɓancewar sashe don Ma'ajiya a Dandalin da electPanel na musamman VIP keɓance kowane wata.
€10,5 na watanni 3
Tsarin VIP na shekara-shekaraKarin bayani
m amfani: Duban bangarorin sa'o'i kafin budawarsu, kwamitin janar-janar: (rasar kujeru da kuri'u ta larduna da jam'iyyu, taswirar jam'iyyar da ta yi nasara ta larduna), zaɓaɓɓen kwamitin yanki na musamman na mako biyu, sashe na musamman na Patrons in the Forum da zaɓaɓɓen kwamiti na Musamman na Musamman. VIP na wata-wata.
€21 na watanni 6
Tsarin VIP na shekaraKarin bayani
m amfani: Cikakken damar shiga: samfoti na bangarorin sa'o'i kafin buɗawar su, kwamitin don general: (Rushe kujeru da kuri'u ta larduna da jam'iyyu, taswirar jam'iyyar da ta yi nasara da larduna), electPanel mai cin gashin kansa keɓancewar kowane mako biyu, keɓancewar sashe don Ma'ajiya a Dandalin da electPanel na musamman VIP keɓance kowane wata.
€ 35 na shekara 1


68
0
Za a son tunanin ku, don Allah sharhi.x
?>